Samfura: Sinotruk ZZ2187V452GF1 Nau'in II chassis
Nau'in tuƙi: 4×4
Girman madauri: 4500mm
Matsakaicin gudun: 90km/h
Model Engine: MC11.40-61 (Yuro 6)
ikon: 294kw
karfin juyi: 1900N.m/1000-1400rpm
Girma: tsayi * nisa * tsayi = 7820mm * 2550mm * 3580mm
Jimlar nauyi: 17450kg
Axle na gaba birki ne, kuma EBS+ESC an shigar da tsarin sarrafa birki na lantarki.
Taya: Tayar waya ta karfe tare da tsarin kula da matsi na taya
Tsarin: Fitilar kai, kofa ɗaya da taksi guda ɗaya.
Tsarin wurin zama: mutane 2 a layin gaba (ciki har da direba)
Kayan aiki: Baya ga kayan aikin abin hawa na asali, an kuma sanye shi da siren 100W, kashe wutan kashedi, ikon kashe wutar lantarki, hoton tuƙi na 360°HD, jujjuya radar, jujjuya tsarin hoto, mai rikodin tuƙi na 64G, da sauransu.
Yawan aiki: 5000kg tankin ruwa
Material: High quality-carbon karfe.Kaurin farantin ƙasa, faranti na gefe da na gaba da na baya sun kai 4mm, kauri na farantin da na anti-wave shine 3mm, saman farantin kuma farantin karfe 3mm ne.
Tsari: Akwai faranti na tsaye da a kwance, kuma ƙarar rami ɗaya da faranti na anti-sway ya rabu ko daidai da 2m³
Samfura | HOWO-5T (tankin ruwa) |
Ƙarfin Chassis (KW) | 294kw |
Matsayin Emission | Yuro3 |
Wheelbase (mm) | 4500mm |
Fasinjoji | 2 (jere na gaba) |
Tankin ruwa (kg) | 5000kg |
Wuta famfo | 50L/s@1.0MPa (low pressure condition); 6L/s@4.0MPa |
Wuta duba | 60 l/s |
Ruwan ruwa (m) | ≥ 75m |