• LIST-banner2

Kwamandan Sadarwa Mai Kera Motocin Kashe Gobara

Takaitaccen Bayani:

Motar umarnin sadarwa shine "cibiyar umarni" don tsaro na jama'a, kariyar wuta da sauran sassan don manyan wurare, ƙaurawar jama'a, ceton gaggawa, da kuma cikakken motsi.Yana ɗaukar ingantaccen tsarin umarni na watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye, fasahar sadarwar zamani mara waya, fasahar kwamfuta, sayan hoto da fasahar watsawa, fasahar hasken haske mai ƙarfi, da sauransu.

 

Farashin:$136,000.00-144,000.00

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin motar umarnin sadarwa

1. Tabbatar da aikin sadarwa na yau da kullun
2. Ayyukan umarni na yaƙi: Akwai ɗakunan taro masu zaman kansu, dakunan umarni da sauran wurare akan abin hawa, waɗanda ke ba da garantin ba da cikakken wasa ga aikin umarni na abin hawa.Motar umarni tana daidai da dandamali na wayar hannu, wanda za'a iya tura shi zuwa wurare daban-daban na agajin bala'i a kowane lokaci bisa ga buƙatu, kuma yana ɗaukar nauyin ba da umarnin umarni don kula da yanayin gaba ɗaya.
3. Rage lokacin amsawa, sauri da inganci
4. Sassauci: Ana iya kawo wurare daban-daban cikin sassauƙa zuwa wuraren da aka keɓe
5. Zai iya aiki azaman ofishi mai nisa tare da sararin samaniya don kiyaye duk abin da kuke buƙata tare ba tare da buƙatar nau'ikan jigilar kayan aiki da yawa ba.
6. Zai iya aiki azaman dakin gwaje-gwaje na wayar hannu don binciken kan wurin;aiwatar da sa ido;zama cibiyar sadarwa mai sauri da bayyananne tare da sauran raka'o'in;yi aiki azaman wurin aikin likita ta hannu
7. Keɓancewa: Saboda motar da aka yi amfani da ita azaman motar umarnin sadarwa yakamata a yi amfani da ita azaman cibiyar aiki, ana karɓar gyare-gyaren kyauta.

Siga

Samfura IVECO-Sadar da Umurni
Ƙarfin Chassis (KW) 107
Matsayin Emission Yuro 3/Euro6
Wheelbase (mm) 3950
Fasinjoji 9
Tsarin Kulawa MG-TC26M30-R-NH/MG-K110-C
Gidan rediyo UHF1: 400-470MHZ/UHF3: 350-400MHZ/VHF: 136-174MHZ
gajeriyar igiyar rediyo USB/LSB/CW/RTTY/AM
Mara waya ta Router SG/4G/wifi
Tsarin haske Saukewa: SJH135T
1_02
2_03
3_02
4_03

  • Na baya:
  • Na gaba: